Birtaniya ta dakatar da takunkumin tafiya zuwa Jihar Kaduna, ta sanya hannu kan sabon tsarin ci gaban jihar

Rukuni: Al'umma |
Nigeria TV Info

Birtaniya Ta Dakatar da Takunkumin Tafiya zuwa Jihar Kaduna, Ta Canza Matsayi zuwa “Amber”

Ƙasar Birtaniya ta dakatar da takunkumin tafiya zuwa Jihar Kaduna, inda ta sauya matsayin ta daga “Ja” zuwa “Amber” a cikin shawarwarin tafiya da ta bayar. Wannan sabuntawa yanzu yana baiwa ‘yan ƙasar Birtaniya damar yin tafiya zuwa jihar ba tare da wani ƙuntatawa ba.

Hakan ya samu sanarwa ne a ranar Laraba daga Cynthia Rowe, Daraktar Ci Gaban Hukumar Harkokin Waje, Tarayyar Ƙasashen Duniya da Ci Gaba (FCDO), yayin da ake sa hannu kan sabon Tsarin Hada-Hadar Lissafi na Jihar Kaduna (KaMAF) tare da gwamnatin jihar Kaduna a Kaduna.

Wannan mataki na nuna inganta tsaro da kwanciyar hankali a jihar, kuma ana sa ran zai ƙara inganta hulɗar tattalin arziki da al’adu tsakanin Birtaniya da Kaduna.

Sharhi

Ka kasance da mutunci. Babu maganganun kiyayya ko spam.

Babu sharhi tukuna.