NDC ta tabbatar da Peter Obi a matsayin ɗan takarar shugaban ƙasa

Rukuni: Labarai |

Nigeria TV Info 

NDC ta tabbatar da Peter Obi a matsayin ɗan takarar shugaban ƙasa

Jam’iyyar NDC ta tabbatar da tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Peter Obi, a matsayin wanda zai wakilce ta a zaben 2027. An tabbatar da shi ne a babban taron jam’iyyar da aka gudanar a Abuja, bayan ya cika dukkan sharuddan takara.

Shugabannin jam’iyyar sun ce matakin zai ƙarfafa hadin kai da kuma bai wa Najeriya sabon salo na shugabanci mai inganci.

Sharhi

Ka kasance da mutunci. Babu maganganun kiyayya ko spam.

Babu sharhi tukuna.