Lasaco Ṣe Ìlérí Látí Máa Pèsè Ìṣẹ́ Ìdánilẹ́kọ̀ọ́ Tó Dáa Pẹ̀lú Ìyẹrìí Tó Lágbára

Ẹ̀ka: Ẹ̀kọ̀nọ́mì |
Nigeria TV Info

Lasaco Assurance Plc ti tún fi ìlérí rẹ̀ hàn pé yóò máa tẹ̀síwájú pẹ̀lú ìmúlò ìlànà ìnṣọ́rà tó dá lórí ìmọ̀ràn tó péye, mímú ìṣè iṣẹ́ rẹ̀ lára dára, àti lílo imọ̀ ẹ̀rọ láti jẹ́ kó lè pa àga rẹ̀ mọ́ nínú ọjà ìnṣọ́rà.

Agbari Global Credit Rating (GCR) tún jẹ́rìí pé agbára ilera ìṣúná rẹ̀ lórí ìpele orílẹ̀-èdè wà ní A(NG) pẹ̀lú Ìrètí Tó Dúróṣinṣin — ìgbà kẹta lẹ́sẹ̀sẹ̀ tí Lasaco ti ṣètìlẹ́yìn fún ìpò yìí.

Gẹ́gẹ́ bí agbari ìdánimọ̀ ìwòye náà ṣe sọ, ìmúlẹ̀ yìí fi hàn pé Lasaco ní ìdápọ̀ owó tó dára tó lè bà a mu pẹ̀lú ewu tó ń gbé kalẹ̀, àti agbára owó inú apò tó dáa, tí a sì tún fìdí rẹ̀ múlẹ̀ pẹ̀lú ìfikún owó ìdoko-òwò aládani tó tó ₦10.8 bilionu.

Ní ọjọ́ 30, Oṣù Karùn-ún (June), owó oníníṣòwò ilé iṣẹ́ náà ti pọ̀ sí i ní 80.2 ogorun-ún dé ₦22.1 bilionu, èyí tó mú kí ìdápọ̀ owó ìfaramọ́ ewu rẹ̀ gòkè dé 3.6x, tó jẹ́ àmì ìmúlò agbára tó lágbára láti fara da ìfarapa àti ìṣòro.

Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.