Nigeria TV Info
Ọlọ́pàá Mu Àwọn Olè Mẹ́ta Lẹ́yìn Ìdènà Mákàrùntú Ní Adamawa
Ẹ̀ka Ọlọ́pàá Ìpínlẹ̀ Adamawa ti mu àwọn olè mẹ́ta tí wọ́n jẹ́ ẹni tí wọ́n ń ṣe ìtànjẹ àti jíjẹ ènìyàn lọ́wọ́, ẹ̀sùn tí ó fa pé wọ́n ti pa àwọn mákàrùntú kan mọ́lẹ̀. Ọlọ́pàá sọ pé ìgbésẹ̀ àtàwọn ìṣètò amúlò ààbò ló wà láti dá ìpẹ̀yà tó ń dojú kọ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ dúró. Wọ́n ń bá a lọ nínú ìwádìí láti mú gbogbo ẹgbẹ́ olè yìí àti láti jẹ́ kó dájú pé mákàrùntú lè tún ṣí ní ààbò. Àwọn òbí àti àwùjọ ni wọ́n ń rọ láti máa ṣọ́ra.
Àwọn àsọyé