Nigeria TV Info
Malami Kò Fọwọ́sowọpọ Pẹ̀lú Ìṣàkóso Ìṣèlú Tàbí Ìfowó Pàtàkì fún Ìṣe Èṣù, Ó Sọ Pé Ìkìlọ̀ náà Jẹ́ Ìṣèlú
Abubakar Malami, Àgbà Ọ̀rọ̀ Ọfin àti Minisita Ìṣèjọba, ti kòrò ìbànújẹ tó sọ pé ó ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú ìṣàkóso èṣù. Ní ìpàdé àwọn oníròyìn ní Abuja ní Ọjọ́bọ̀, Malami sọ pé ìtàn náà kì í ṣe òtítọ́, ó sì jẹ́ ìgbìmọ̀ olóṣèlú láti ba orúkọ rẹ̀ jẹ. Ó tọ́ka pé ó ń ṣètò àwọn iṣẹ́ òfin àti ìpamọ̀ orílẹ̀-èdè, ó sì rọ àwọn aráàlú àti àwọn oníròyìn láti jẹ́rìí òtítọ́ kí wọ́n tó gba ìtàn tí kò ní ìfọwọ́si gidi. Àwọn amòye sọ pé ìbànújẹ yìí lè ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú ìyàtọ̀ olóṣèlú, ṣùgbọ́n Malami tẹ̀síwájú pé ó ń dojú kọ iṣẹ́ rẹ̀ fún ìdàgbàsókè orílẹ̀-èdè.
Àwọn àsọyé