Wike Tọ́ka Sí Àwọn Olóṣèlú Rivers Tó ń Tan Fubara Lójú, Ṣàlàyé Pé Àdéhùn Gbọ́dò̀ Dájú

Ẹ̀ka: Ìròyìn |

Nigeria TV Info 

Wike Tọ́ka Sí Àwọn Olóṣèlú Rivers Tó ń Tan Fubara Lójú, Ṣàlàyé Pé Àdéhùn Gbọ́dò̀ Dájú

Gómìnà Ìpínlẹ̀ Rivers, Nyesom Wike, ti tọ́ka sí pé àwọn olóṣèlú kan ní ìpínlẹ̀ náà ń tan Tonye Fubara, olùdìbò APC, lójú nípa àwọn àdéhùn tí a ṣe nípò àkọ́kọ́. Wike ní gbogbo àdéhùn tí a bá ṣe gbọ́dò̀ bọ́wọ̀ fún, tí kò bá ṣe bẹ́ẹ̀, ó lè fa ìyapa àti ìṣòro nínú ẹgbẹ́ ṣáájú ìdìbò ọdún 2027. Ó tún fi hàn pé ìbágbọ́ àti fífaramọ́ àwọn àdéhùn ṣe pàtàkì fún ìṣọ̀kan ẹgbẹ́ àti ìdúróṣinṣin olóṣèlú ìpínlẹ̀.

Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.