Nigeria TV Info
APC Ìpínlẹ̀ Rivers Dojúkọ Ìṣòro Lóde Tó Sún Mọ́ Ìdìbò 2027
Ẹgbẹ́ òṣèlú APC ní Ìpínlẹ̀ Rivers ń dojú kọ́ ìṣòro ńlá ṣáájú ìdìbò gbogbogbo ọdún 2027. Àríyànjiyàn inú ẹgbẹ́, ìjà olórí, àti ìpínkàárí láàárín àwọn ọmọ ẹgbẹ́ ti dín agbára wọn kù gidigidi.
Àwọn amòye òṣèlú sọ pé àìsí ìṣọ̀kan ti jẹ́ kó ṣòro fún APC láti ní ètò tó dáa fún ìdìbò tó ń bọ̀. Pẹ̀lú náà, ìdájọ́ ilé-ẹjọ́ nípa olórí ẹgbẹ́ tún ń mú ìṣòro pọ si.
Bí a kò bá yanjú ìṣòro yìí kíákíá, APC lè ṣòro láti dije dáadáa ní ìdìbò 2027 ní Rivers State.
Àwọn àsọyé