Gasar AFCON: Najeriya za ta kara da Madagascar, Tanzania da Guinea-Bissau

Rukuni: Wasanni |

Nigeria TV Info 

Gasar AFCON: Najeriya za ta kara da Madagascar, Tanzania da Guinea-Bissau

Ƙungiyar Super Eagles ta Najeriya Nigeria national football team ta samu gurbi a rukunin L a gasar neman tikitin AFCON 2027, inda za ta fafata da Madagascar Madagascar national football team, Tanzania Tanzania national football team da Guinea-Bissau Guinea-Bissau national football team.

Hukumar ƙwallon ƙafa ta Afirka (CAF) ce ta gudanar da jaddawalin, wanda zai tantance ƙasashen da za su halarci gasar AFCON 2027 da za a yi a Kenya, Tanzania da Uganda.

Najeriya, wadda ta lashe kofin AFCON sau uku, ana sa ran za ta kasance cikin ƙasashen da za su fi ƙarfi a rukunin, sai dai Tanzania na iya zama ƙalubale saboda tana daga cikin ƙasashen da za su karɓi baƙuncin gasar.

Madagascar da Guinea-Bissau kuwa sun nuna ci gaba a shekarun baya, don haka kowace wasa za ta kasance mai matuƙar muhimmanci.

Sharhi

Ka kasance da mutunci. Babu maganganun kiyayya ko spam.

Babu sharhi tukuna.