Nigeria TV Info
Galadima, Olùdarí Ẹ̀ka Ìpalẹ́ Gíńíni ti Federal Capital Territory Administration (FCTA), Ńọ̀rẹ́ Láti Ọ́fíìsì
Lẹ́yìn ìṣẹ́ tó ju ọdún mẹ́tàlá (30) lọ̀ nípò olùdarí ẹ̀ka ìpalẹ́ gíńíni fún FCTA, Mukhtar Galadima ti fọ́rọ̀ rẹ̀ sílẹ̀ tó sí wí pé ó ńkúrò nípò rẹ̀ pẹ̀lú ìbànújẹ́ tó sì ní inú ìyìn tó jinlẹ̀ fún iṣẹ́ tó ṣe.
Ó sọ pé ó kúrò nípò náà ní ìmọ̀lára ìyìn ati pé ẹgbẹ́ rẹ̀ ti ṣètò ara rẹ̀ dáadáa fún ìtẹ̀síwájú iṣẹ́ náà láìsí ìdènà.
Síbẹ̀, FCTA kò tí ì kede ẹni tí yóò ṣe àtìlẹ́yìn rẹ̀, ìyẹn sì ń jẹ́ kí àwọn tó ń jẹ́ tínú-rẹ̀ ń retí ìmúṣẹ́ ìpinnu tuntun nípa ìtọ́sọ́nà àti ìmúṣiṣẹ́ ẹka ìpalẹ́ gíńíni.
Àwọn àsọyé